
SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya

Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu Zanzibar kama ifuatavyo:-

1. Afisa Msimamizi Nyaraka na Kumbukumbu Daraja la II (ZPSE -
10) nafasi 3 Unguja
Sifa za waombaji
i. Awe Mzanzibari mweye umri usiozidi miaka 46

ii. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Usimamizi wa

Nyaraka na Kumbukumbu kutoka katika Chuo kinachotambuliwa

na Serikali.

2. Afisa TEHAMA Daraja la II (ZPSG - 08) nafasi 1 Unguja
Sifa za waombaji
i. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46.

ii. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Teknolojia ya Habari na

Mawasiliano kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

3. Afisa Uhusiano Daraja la II (ZPSE - 10) nafasi 1 Unguja
Sifa za waombaji
i. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46.

ii. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya katika fani ya Uhusiano wa

Umma au Mawasiliano ya Umma kutoka katika Chuo

kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

4. Msaidizi Afisa Utunzaji Nyaraka na Kumbukumbu Daraja la III
(ZPSD- 01) nafasi 1 Unguja
Sifa za waombaji
i. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46.

ii. Awe amehitimu Stashahada ya Utunzaji Kumbukumbu na Nyaraka

kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali.



Jinsi ya kuomba:

 Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa

maombi ya ajira (Zanajira) kupitia anuani ifuatayo:-

http://portal.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 10 Novemba, 2023

hadi tarehe 22 Novemba, 2023 saa 05:59 usiku.

 Mfumo huo pia unapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi

Serikalini www.zanajira.go.tz.

 Maombi yote yatumwe kwa anuani fuatayo:-

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,

S.L.P 1587,

ZANZIBAR

 Muombaji anatakiwa kuanisha nafasi ya kazi aliyoomba.

Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini

kupitia email: helpdesk@zanajira.go.tz au simu Nam. 0773 101012.

AHSANTENI.
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