
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

 

Kumb.Na.BA.1/25/02/95                                                    20 MAY, 2025. 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi katika Afisi ya Mkurugenzi 

wa Mashtaka katika kada ifuatayo: 

 

KARANI SHERIA MSAIDIZI DARAJA LA III (ZPSH-03) Nafasi 1 Unguja 

 

Sifa za Waombaji: 

 Awe na Stashahada ya Diploma ya kawaida (Ordinary Diploma) ya fani 

ya Sheria kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya 

Zanzibar. 

 Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 Awe na kitambulisho cha mzanzibar. 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46. 

 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (Zan-Ajira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 20 May, 2025 hadi 

tarehe 28 May, 2025. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi 

Serikalini www.zanajira.go.tz  

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/


• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee): 

 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

S.L.P 1587, 

ZANZIBAR 

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba. 

• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of 

Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa. 

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia e-mail helpdesk@zanajira.go.tz au simu Nam. 0773101012.  

AHSANTENI 

mailto:helpdesk@zanajira.go.tz

