
  
SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

 

Kumb.Na.BA.1/25/02/92                    28 April, 2025 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi katika Taasisi ya Utafiti 

wa Uvuvi na Maliasili za Baharini Zanzibar (ZAFIRI) kama ifuatavyo: 
 

1. Afisa Biotechnology Daraja la II (ZPSF-02)  - Nafasi 1 Unguja  

Sifa za Waombaji: 

• Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46. 

• Awe na elimu ya Shahada ya kwanza katika fani ya molecular biology au 

Biotechnology kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta. 

 
 

2. Afisa Vinasaba Daraja la II (ZPSF-02)  - Nafasi 1 Unguja  

Sifa za Waombaji: 

• Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46. 

• Awe na elimu ya Shahada ya kwanza katika fani ya molecular biology au 

Biotechnology kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta. 

 

 

 

 

 

 



 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (Zan-Ajira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 28 April, 2025 hadi tarehe 

05 May, 2025. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 
www.zanajira.go.tz  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):- 
 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 
S.L.P 1587, 
ZANZIBAR 

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba. 

• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” 

pekee maombi yake hayatazingatiwa. 

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia e-mail helpdesk@zanajira.go.tz au simu Nam. 0773101012.  

                                 AHSANTENI 
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