
 

 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

                              
Kumb.Na.BA.1/25/02/85           16 Disemba, 2024 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya Wizara 

ya Elimu na Mafunzo ya Amali kama ifuatavyo: 

 

1. Mwalimu wa ‘Mathematics’ Daraja la III (ZPSE - 08) Nafasi 66 
Unguja na Nafasi 46 Pemba   
Sifa za Muombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46. 
 Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya 

Mathematics au statistics au computer science kutoka katika 
Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.  

 
2. Mwalimu wa ‘Physics’ Daraja la III (ZPSE - 08) Nafasi 64 Unguja 
na Nafasi 34 Pemba 
Sifa za Waombaji: 
 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46. 
 Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Physics 

kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya 
Zanzibar. 
 

3. Mwalimu wa Elimu ya biashara Daraja la II (ZPSG - 04) Nafasi 68 
Unguja na Nafasi 38 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  



 Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya 
Biashara kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi 
Zanzibar. 
 
 

4.  Mwalimu wa ‘TEHAMA’ Daraja la III (ZPSI - 02) Nafasi 53 Unguja 
na Nafasi 47 Pemba.  
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya 

TEHAMA kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 
Mapinduzi ya Zanzibar. 
 

5. Mwalimu wa ‘Engineering Science’ Daraja la II (ZPSI - 02) Nafasi 
3 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Ualimu wa masomo ya 

‘’Engineering Science” au Uhandisi wowote kutoka katika Chuo 
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

 
6. Mkutubi Msaidizi Daraja la III (ZPSE - 08) Nafasi 1 Pemba 
 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46. 
 Awe amehitimu Stashahada ya Ukutubi kutoka katika chuo 

kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 
 

7. Lab technician Daraja la III (ZPSE-08) Nafasi 7 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Stashahada ya Laboratory 

Technician kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 
Mapinduzi ya Zanzibar. 

 
 
 
 
 



8. Mwalimu wa Maandalizi Daraja la III (ZPSE-06) Nafasi 9 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa maandalizi kutoka 

katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya 
Zanzibar. 
 
 

9. Mwalimu wa ‘Michezo’ Daraja la III (ZPSE-06) Nafasi 4 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa michezo (Physical 

Education) kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 
Mapinduzi Zanzibar. 
 

10. Mwalimu wa ‘Mathematics’ Daraja la II (ZPSG - 06) Nafasi 11 
Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa Hesabati au 

statistics au computer science kutoka katika Chuo 
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

 
 

 
11. Mwalimu wa ‘Physics’ Daraja la II (ZPSG - 06) Nafasi 11 Pemba 
Sifa za Waombaji: 

 Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.  
 Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa “Physics” kutoka 

katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya 
Zanzibar. 
 
 
 
 
 
 
 

 



 
Jinsi ya Kuomba: 

 Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo 

wa Maombi ya Ajira wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar (ZanAjira) 

kupitia anuani ifuatayo: https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia 

tarehe 16 Disemba, 2024 hadi tarehe 31 Disemba, 2024. 

 Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi 

Serikalini www.zanajira.go.tz.  

 

 Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

S.L.P 1587,  

ZANZIBAR  

 Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

 Kwa waombaji ambao wamemaliza chuo na bado hawajapata vyeti 

wanaruhusiwa kufanya maombi kwa kutumia “Transcript” na 

atatakiwa kuwasilisha cheti halisi kabla ya kuanza kazi. 

 Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 
KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 
ZANZIBAR.

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/


 


