
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 
                              

Kumb.Na.BA.1/25/02/84                      16 Disemba, 2024 
 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi kwa ajili ya Ofisi ya Mufti 

Mkuu wa Zanzibar kama ifuatavyo:- 

 
1. Afisa Fat-wa na Utatuzi wa Migogoro - Nafasi 1 Unguja 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46. 

• Awe amehitimu Elimu ya Shahada ya Kwanza katika fani ya Sheria ya 

Kiislamu kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi 

ya Zanzibar 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 16 Disemba, 2024 hadi 

tarehe 30 Disemba, 2024. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 

www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

KATIBU, 
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 
S.L.P 1587,  
ZANZIBAR  

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/


• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” 

pekee maombi yake hayatazingatiwa.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

LIMETOLEWA NA: 
KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 
 


