
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 
 
                              

Kumb.Na.BA.1/25/02                         04 Disemba, 2024 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya 

Taasisi mbalimbali kama ifuatavyo:- 

1. OFISI YA MAKAMO WA PILI WA RAISI 

 

a) Fundi AC Daraja la III-UNGUJA Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

• Awe mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu elimu ya Cheti katika fani ya “Air Condition” au 

“refrigeration” kutoka katika chuo kinachotambuliwa na 

Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

b) Afisa Takwimu Daraja la II-UNGUJA Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

•  Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu shahada ya kwanza ya takwimu kutoka katika 

chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 



 

c) Mratibu Daraja la III-UNGUJA Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

•  Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu stashahada (diploma) ya utawala wa umma 

kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

d) Mpiga picha Daraja la III-UNGUJA Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

•  Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu stashahada ya upigaji picha au “journalism” 

kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

e) Afisa uhusiano Daraja la II-Unguja Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

•  Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu shahada ya kwanza ya uhusiano wa umma 

kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

 



 

2. TAASISI YA NYARAKA NA KUMBUKUMBU  

a) Afisa msaidizi utunzaji kumbukumbu na nyaraka-

unguja 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu elimu ya stashahada ya Utunzaji 

Kumbukumbu na Nyaraka kutoka katika chuo 

kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

 

3. OFISI YA MKUU WA MKOA WA KUSINI UNGUJA 

a) Afisa Takwimu daraja la II- Unguja Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu elimu ya shahada ya kwanza katika fani ya 

takwimu kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

b) Afisa Mipango Daraja la II- Unguja Nafasi 1 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibari asiyezidi umri wa miaka 46. 

• Awe amehitimu elimu ya shahada ya kwanza katika fani ya 

Uchumi au Mipango na Maendeleo ya Jamii au Usimamizi wa 



Biashara kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na vyeti halisi vya kumalizia masomo. 

 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye 

mfumo wa Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani 

ifuatayo: https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 04 

Disemba, 2024 hadi tarehe 18 Disemba, 2024. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya 

Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia 

mfumo wa ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

KATIBU, 
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 
S.L.P 1587,  
ZANZIBAR  
• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au 

“Statement of Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi 

Serikalini kupitia simu Nam. 0773101012. 

Tangazo hili limetolewa na : 

KATIBU, 
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 

 

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/

