
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

                              

Kumb.Na.BA.1/25/02/81b                                                     03 Disemba, 2024 

TANGAZO LA WITO 

Tume ya Utumishi Serikalini inawatangazia vijana walioomba nafasi za kazi Wakala wa 

Vipimo Zanzibar kwa nafasi za  Pemba kuhudhuria katika usaili utakaofanyika siku ya 

Jumatano ya tarehe 11 Disemba, 2024  saa 2:00 asubuhi katika Ukumbi wa Kiwanda cha 

Makonyo kiliyopo Wawi wilaya ya Chakechake Pemba. 

 

Wasailiwa wote wanatakiwa kuchukuwa vyeti vyao halisi vya kumalizia masomo, 

Transcripts, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi. 

  

Orodha ya waliokidhi vigezo vya kufanya usaili huo ni kama ifuatayo: 

 

AFISA VIPIMO DARAJA LA II 

NAM JINA KAMILI JINSIA ZAN ID  NAMBARI YA USAILI 

1 ALRAHMA ALLY MWINYI FEMALE 580260137 INT94531 

2 ASHA WAZIR SAIDI FEMALE 10343423 INT89362 

 

LIMETOLEWA NA: 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

ZANZIBAR.  


