SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/02/81b

TANGAZO LAWITO

03 Disemba, 2024

Tume ya Utumishi Serikalini inawatangazia vijana walioomba nafasi za kazi Wakala wa

Vipimo Zanzibar kwa nafasi za Unguja kuhudhuria katika usaili utakaofanyika siku ya

Jumamosi ya tarehe 07 Disemba, 2024 saa 2:00 asubuhi katika Ofisi za Baraza la

Udhibiti wa Mfumo wa Utoaji wa Leseni ziliyopo Darajani Unguja.

Wasailiwa wote wanatakiwa kuchukuwa vyeti vyao halisi vya kumalizia masomo,

Transcripts, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi.

Orodha ya waliokidhi vigezo vya kufanya usaili huo ni kama ifuatayo:

AFISA VIPIMO DARAJA LA 1l

NAMBARI YA
NAM JINA KAMILI JINSIA ZANID USAILI
1 | ARAFA SHEHA ALI FEMALE 996540703 INT43246
2 | ASHA WAZIR SAIDI FEMALE 10343423 INT97623
3 | ASHRAF ABUBAKARI NURDIN MALE 885193342 INT77212
4 | FARHAT SEIF NASSOR FEMALE 610310601 INT57601
5| ISSHAK AMOUR ALI MALE 640077811 INT15604
6 | NACHIA MACHANO MOH'D FEMALE 610300417 INT56455

LIMETOLEWA NA:

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,

ZANZIBAR.



