
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

 
                              

Kumb.Na.BA.1/25/02/81                    14 Novemba, 2024 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi za Afisa Vipimo Daraja  

la II ZPSI - 06 (Nafasi 3 – Unguja na Nafasi 1 Pemba) kwa ajili ya Wakala wa 

Vipimo Zanzibar:- 

 

Sifa za Muombaji: 
1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita 46.  

2. Awe na Vyeti halisi vya kumalizia Masomo.  

3. Awe amehitimu shahada ya kwanza katika fani ya metrolojia kutoka 

katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

Majukumu: 
1. Kutunza vifaa vya kitaalamu katika karakana za vipimo. 

2. Kukagua vipimo au mizani. 

3. Kuangalia na kudhibiti vipimo. 

4. Kurekebisha mawe ya mizani ambayo yamepungua au kuzidi uzito. 

5. Kupokea maoni na hoja za wananchi, kuzifuatilia na kutoa taarifa kwa 

mamlaka husika kwa lengo la kufanyiwa kazi. 

6. Kuandika ripoti za utekelezaji wa kazi ikiwemo ripoti ya robo, nusu 

na  mwaka.  

7. Kufanya kazi nyengine zinazolingana na majukumu yake kama 

atakavyopangiwa na Mkuu wake. 



Jinsi ya Kuomba: 
• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 14 Novemba, 2024 hadi 

tarehe 28 Novemba, 2024. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 

www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

KATIBU, 
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 
S.L.P 1587,  
ZANZIBAR  

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” 

pekee maombi yake hayatazingatiwa.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 
KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 
 

https://portal.zanajira.go.tz/
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