
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

 
                              

Kumb.Na.BA.1/25/02/79                         16 Oktoba, 2024 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi ya Afisa Takwimu Daraja 

la II ZPSG - 06  (Nafasi 1 – Unguja) kwa ajili ya Taasisi ya Elimu Zanzibar:- 

 

Sifa za Muombaji: 
1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita 46.  

2. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Takwimu kutoka 

katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

3. Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta kwa ajili ya mifumo mbali mbali ya 

ukusanyaji takwimu. 

 

Majukumu: 
1) Kuendeleza mfumo ya kitaifa kukusanya na kuratibu takwimu. 

2) Kukusanya Takwimu pamoja na kuchukua takwimu za mifano/vielelezo 

"sampling" 

3) Kukusanya, kusaidia kuchambua na kuwasilisha takwimu kwa wakuu wake 

4) Kusaidia kutengeneza muundo(program) ya kuingiza taarifa za Takwimu 

katika kompyuta. 

5) Kukusanya, kuchambua, kutafsiri takwimu za Taasisi, skuli na vyuo vya 

ualimu kwa mipango ya maendeleo. 



6) Kukusanya idadi ya wafanyakazi wa Taasisi, walimu na vifaa vya ofisini na 

vya kufundishia. 

7)Kufanya kazi nyengine zinazolingana na majukumu yake kama atavyopangiwa 

na mkuu wake 

 

Jinsi ya Kuomba: 
• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 16 Oktoba, 2024 hadi 

tarehe 30 Oktoba, 2024. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 

www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

S.L.P 1587,  

ZANZIBAR  

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” 

pekee maombi yake hayatazingatiwa.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 
KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 
 

 

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/

